You are here

வெலிசர

all you want

1988 இல் ஸ்தாபிக்கப்பட்ட வெலிசர பயிற்சி நிலையமானது, எமது பிரதான பயிற்சி நிலையமாகும். நீர்கொழும்பு வீதியில், வெலிசரவிலுள்ள இந்த பயிற்சி நிலையத்திற்கு கொழும்பு, நீர்கொழும்பு மற்றும் கம்பஹாவிலிருந்து இலகுவாகச்செல்லலாம்.

வெலிசர பயிற்சி நிலையத்தில் அமைதியான கல்விச்சூழலுக்கான சகல வசதிகளுமுள்ளன. முழுமையாக குளிரூட்டப்பட்ட ஆய்வுகூடங்கள், வகுப்பறைகள், நூலகம் மற்றும் நிர்வாக அலுவலகங்களுடன் மாணவர்களுக்கான விடுதிகளும் இங்கே உண்டு. ஒரு பெரிய விளையாட்டு மைதானமும் உள்ளக விளையாட்டுக்கூடமும் உள்ளதால், மாணவர்கள் தமது வளாக வாழ்க்கையை சுறுசுறுப்பாக அனுபவிப்பதற்கான எல்லா விளையாட்டு நடவடிக்கைகளிலும் பங்கேற்க ஊக்கப்படுத்தப்படுகிறார்கள்.

எமது குழு
NameDesignationContact Number E-mail
Asiri IndikaDeputy General Manager011 2956726asirikpw@slt.com.lk
Manoj HerathEngineer011 2956256manojherath @slt.com.lk
Tilani GunawardenaEngineer011 2956250tilani@slt.com.lk
Sameera BandaranayakeEngineer011 2956026bandaranayake@slt.com.lk
Darshana BandaraEngineer011 3605056darshanab@slt.com.lk
Dilan FernandoEngineer071 6800076dilanfdo@slt.com.lk
Nisansala KarunarathneManager011 2956252nisansala@slt.com.lk
Nadie Rohana BernadgeSenior Executive Assistant Engineer011 2958056nadier@slt.com.lk
Thushari SenevirathnaSenior Assistant Engineer011 2957222thushari@slt.com.lk
Pubudu WijerathnaAssistant Engineer011 2027878rasanka@slt.com.lk
Mohamed FasleyTelecommunication Technical Officer011 2956727fasly@slt.com.lk
Kelum DahanayakeTelecommunication Technical Officer011 2027869kelumd@slt.com.lk

 

 
 
Scroll To Top